Samanburður þróunar

N1 (N1)

Síðustu viðskipti: 19. jún. 2018 kl: 15:34

118,00
Hækkun 0,50
+0,43%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 105.084.000
Hæsta verð 118,00 Lægsta verð 118,00
Hæsta kauptilboð 117,50 Lægsta sölutilboð 118,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
N1 114,00 118,00 107,00 131,50 120,09 3,51% 22,55%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332