Samanburður þróunar

HB Grandi (GRND)

Síðustu viðskipti: 23. jan. 2019 kl: 12:28

32,80
Lækkun -0,05
-0,15%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 328.000
Hæsta verð 32,80 Lægsta verð 32,80
Hæsta kauptilboð 32,40 Lægsta sölutilboð 32,85

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
HB Grandi 33,70 32,80 32,40 33,70 32,75 -2,67% 13,20%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332