Samanburður þróunar

HB Grandi (GRND)

Síðustu viðskipti: 26. apr. 2019 kl: 09:48

29,75
Hækkun 0,15
+0,51%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 14.875.000
Hæsta verð 29,75 Lægsta verð 29,75
Hæsta kauptilboð 29,55 Lægsta sölutilboð 29,90

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
HB Grandi 33,70 29,60 29,20 33,70 30,99 -12,17% 17,37%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332