Hlutabréf

Breytingar á markaði20.6.2018 03:23 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Br.% Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Arion banki hf. 86 -2,33 86 87 8.145.630 19.6.2018 90 85,3 12 ISK
Eik fasteignafélag hf 9,3 -0,85 9,3 9,41 1.002.242 19.6.2018 9,3 9,3 2 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. 210,5 0,72 209 212 3.616.390 19.6.2018 210,5 210,5 1 ISK
Hagar hf. 46,25 1,43 45,7 46,25 236.948.250 19.6.2018 46,25 45,875 4 ISK
HB Grandi hf. 34 -0,58 34 34,4 124.100 19.6.2018 34 34 1 ISK
Heimavellir hf. 1,25 - 1,24 1,26 12.500.000 19.6.2018 1,25 1,25 4 ISK
Icelandair Group hf. 12,63 3,27 12,52 12,68 414.894.390 19.6.2018 12,63 12,35 17 ISK
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1638 -0,30 1638 1657 999.180 19.6.2018 1638 1638 1 ISK
Marel hf. 391,5 0,26 390 392,5 358.179.174 19.6.2018 392,5 389 9 ISK
N1 hf. 118 0,43 117,5 118,5 105.084.000 19.6.2018 118 118 3 ISK
Origo hf. 20,7 - 20,7 21 - 18.6.2018 0 ISK
Reginn hf. 22,6 0,44 22,5 22,75 181.766.278 19.6.2018 22,6 22,4 5 ISK
Reitir fasteignafélag hf 83,8 - 83,2 84,3 - 18.6.2018 0 ISK
Síminn hf. 4,5 -0,33 4,48 4,52 101.686.290 19.6.2018 4,51 4,48 3 ISK
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 16,75 0,90 16,65 16,85 151.133.900 19.6.2018 16,75 16,6 6 ISK
Skeljungur hf. 6,83 - 6,85 6,92 989.845 19.6.2018 6,83 6,83 1 ISK
Sýn hf. 69,3 1,32 68,6 69,4 172.368.403 19.6.2018 69,3 68,4 3 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. 34,65 - 34,7 35 251.213 19.6.2018 34,65 34,65 1 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. 13,19 - 13,19 13,36 298.094 19.6.2018 13,19 13,19 1 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.