Hlutabréf

Breytingar á markaði21.8.2018 00:54 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Br.% Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Arion banki hf. 90,7 -1,31 90,7 90,9 2.135.813 20.8.2018 92 90,7 5 ISK
Eik fasteignafélag hf 8,59 -0,35 8,59 8,67 3.786.472 20.8.2018 8,59 8,59 1 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. 238 - 235,5 238,5 - 17.8.2018 0 ISK
Hagar hf. 46,4 - 46,3 46,85 - 17.8.2018 0 ISK
HB Grandi hf. 33 -0,60 33 33,3 495.000 20.8.2018 33 33 1 ISK
Heimavellir hf. 1,18 - 1,17 1,18 1.899.800 20.8.2018 1,18 1,18 1 ISK
Icelandair Group hf. 9,32 0,43 9,25 9,3 44.320.305 20.8.2018 9,35 9,24 15 ISK
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1548 - 1535 1553 - 17.8.2018 0 ISK
Marel hf. 373,5 0,67 371 376,5 267.001.950 20.8.2018 373,5 367 13 ISK
N1 hf. 125 -0,40 125 126 226.370.300 20.8.2018 126 125 5 ISK
Origo hf. 20,85 -0,24 20,5 20,85 29.147.477 20.8.2018 20,9 20,85 4 ISK
Reginn hf. 20,9 1,21 20,8 21,05 145.662.500 20.8.2018 20,9 20,775 8 ISK
Reitir fasteignafélag hf 83,9 0,36 83,2 83,9 75.886.608 20.8.2018 84 83,65 6 ISK
Síminn hf. 4,2 0,48 4,16 4,21 294.846.000 20.8.2018 4,2 4,16 5 ISK
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 14,48 -1,23 14,48 14,69 1.200.277 20.8.2018 14,69 14,48 2 ISK
Skeljungur hf. 6,4 - 6,34 6,41 - 17.8.2018 0 ISK
Sýn hf. 63,7 1,11 63,4 63,7 764.400 20.8.2018 63,7 63,7 1 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. 31,7 - 31,45 31,85 - 17.8.2018 0 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. 11,15 - 11,03 11,16 - 17.8.2018 0 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.