Samanburður þróunar

Síminn (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 15. okt. 2018 kl: 11:53

3,85
Lækkun -0,04
-1,03%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 78.974.329
Hæsta verð 3,88 Lægsta verð 3,85
Hæsta kauptilboð 3,85 Lægsta sölutilboð 3,89

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn 4,13 3,89 3,89 4,52 4,22 -5,70% 15,88%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332