Samanburður þróunar

Síminn (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 20. ágú. 2018 kl: 15:28

4,20
Hækkun 0,02
+0,48%
Viðskipti í dag
Fjöldi 5 Velta markaðsverð 294.846.000
Hæsta verð 4,20 Lægsta verð 4,16
Hæsta kauptilboð 4,16 Lægsta sölutilboð 4,21

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn 4,13 4,20 3,93 4,52 4,26 1,82% 16,26%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332