Samanburður þróunar

Festi (FESTI)

Síðustu viðskipti: 23. jan. 2019 kl: 15:29

115,00
Hækkun 1,75
+1,55%
Viðskipti í dag
Fjöldi 14 Velta markaðsverð 273.211.516
Hæsta verð 115,50 Lægsta verð 114,50
Hæsta kauptilboð 114,50 Lægsta sölutilboð 115,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Festi 114,75 115,00 109,50 115,00 113,19 0,22% 19,85%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332