Samanburður þróunar

Eimskipafélag Íslands (EIM)

Síðustu viðskipti: 19. jún. 2018 kl: 10:12

210,50
Hækkun 1,50
+0,72%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 3.616.390
Hæsta verð 210,50 Lægsta verð 210,50
Hæsta kauptilboð 209,00 Lægsta sölutilboð 212,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eimskipafélag Íslands 250,50 210,50 188,00 262,00 225,78 -15,97% 22,82%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332