Skuldabréf

Verðtryggt 17.01.2018 12:55 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
HFF150224 3,01 2,16% 1,93% 104,87 105,60 2,03% 0,00% 0
HFF150434 7,80 1,96% 1,84% 114,57 115,65 1,96% -0,52% 2
HFF150644 12,32 1,93% 1,84% 123,68 125,04 1,90% 0,00% 0
RIKS 21 0414 3,03 1,99% 1,93% 105,61 105,81 1,96% 0,02% 1
RIKS 30 0701 10,43 1,93% 1,85% 114,50 115,40 1,91% -0,26% 1
RIKS 33 0321 12,34 0,00% 0,00% 0,00 0,00 1,98% 0,00% 0
LBANK CBI 22 4,01 2,77% 2,40% 100,90 102,41 2,55% 0,00% 0
LBANK CBI 24 6,25 2,60% 2,51% 102,45 103,01 2,52% 0,00% 0
LBANK CBI 28 9,28 2,54% 2,48% 104,25 104,88 2,48% 0,00% 0
Óverðtryggt 17.01.2018 12:55 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
RIKB 19 0226 1,03 4,33% 4,21% 104,66 104,78 4,33% -0,12% 1
RIKB 20 0205 1,88 4,67% 4,55% 103,01 103,25 4,64% 0,22% 5
RIKB 22 1026 4,17 4,85% 4,80% 109,95 110,18 4,83% 0,00% 1
RIKB 25 0612 5,78 4,90% 4,83% 118,80 119,25 4,84% 0,33% 2
RIKB 28 1115 8,54 5,08% 5,02% 99,30 99,85 5,05% 0,02% 3
RIKB 31 0124 8,92 5,12% 5,04% 112,91 113,74 5,08% 0,00% 0
LBANK CB 19 1,60 4,92% 4,76% 102,90 103,16 4,88% 0,00% 0
LBANK CB 21 3,57 5,39% 5,30% 100,35 100,65 5,31% 0,00% 0
LBANK CB 23 5,18 5,40% 5,36% 98,00 98,24 5,36% 0,00% 0
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.