Skuldabréf

Verðtryggt 21.08.2018 14:21 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
HFF150224 2,94 1,93% 1,68% 105,40 106,14 1,81% 0,00% 0
HFF150434 7,50 1,93% 1,81% 114,21 115,25 1,87% -0,01% 2
HFF150644 12,00 1,97% 1,87% 122,66 124,00 1,92% -0,27% 1
LSS150224 2,94 2,44% 2,11% 103,85 104,84 2,27% 0,00% 0
LSS150434 7,40 2,44% 2,40% 110,00 110,37 2,45% 0,00% 1
LSS151155 14,82 2,48% 2,43% 100,45 101,25 2,48% 0,00% 0
RIKS 21 0414 2,54 1,73% 1,67% 105,30 105,46 1,70% 0,00% 2
RIKS 30 0701 10,14 1,80% 1,73% 115,30 116,19 1,76% 0,00% 0
RIKS 33 0321 12,07 1,98% 1,86% 112,75 114,48 1,97% 0,00% 0
LBANK CBI 24 5,66 2,59% 2,51% 102,35 102,81 2,55% 0,00% 0
Óverðtryggt 21.08.2018 02:21 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Auðkenni Líftími Kaupkrafa Sölukrafa Kaupverð Söluverð Ávöxtunarkrafa Verðbreyting Fjöldi
RIKB 19 0226 0,52 4,46% 4,23% 102,08 102,20 4,37% 0,00% 0
RIKB 20 0205 1,40 4,98% 4,91% 101,70 101,80 4,95% -0,02% 1
RIKB 22 1026 3,57 5,35% 5,28% 106,90 107,20 5,32% -0,01% 1
RIKB 25 0612 5,53 5,44% 5,35% 114,23 114,77 5,37% 0,00% 0
RIKB 28 1115 7,89 5,63% 5,56% 95,20 95,72 5,59% -0,01% 1
RIKB 31 0124 8,75 5,64% 5,55% 107,46 108,32 5,57% 0,00% 1
LBANK CB 19 1,01 4,89% 4,73% 101,93 102,10 4,81% 0,00% 0
LBANK CB 21 3,00 5,59% 5,49% 99,70 100,00 5,53% 0,00% 0
LBANK CB 23 4,59 5,75% 5,71% 96,65 96,84 5,67% 0,00% 0
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.