Samanburður þróunar

Eimskipafélag Íslands (EIM)

Síðustu viðskipti: 26. apr. 2019 kl: 09:41

186,00
Hækkun 12,50
+7,20%
Viðskipti í dag
Fjöldi 12 Velta markaðsverð 79.015.000
Hæsta verð 186,00 Lægsta verð 181,00
Hæsta kauptilboð 184,50 Lægsta sölutilboð 186,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eimskipafélag Íslands 226,00 173,50 169,50 226,00 194,01 -23,23% 19,46%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332