Samanburður þróunar

Vátryggingafélag Íslands (VIS)

Síðustu viðskipti: 21. sep. 2018 kl: 14:20

11,21
Hækkun 0,14
+1,26%
Viðskipti í dag
Fjöldi 10 Velta markaðsverð 618.307.138
Hæsta verð 11,21 Lægsta verð 11,00
Hæsta kauptilboð 11,09 Lægsta sölutilboð 11,21

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Vátryggingafélag Íslands 11,66 11,21 10,78 14,10 12,33 -3,86% 18,25%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332