Samanburður þróunar

Vátryggingafélag Íslands (VIS)

Síðustu viðskipti: 16. nóv. 2018 kl: 00:00

11,04
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 0 Velta markaðsverð 0
Hæsta verð 0 Lægsta verð 0
Hæsta kauptilboð 10,50 Lægsta sölutilboð 0,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Vátryggingafélag Íslands 11,66 11,04 10,67 14,10 12,11 -5,32% 17,96%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332