Samanburður þróunar

Vátryggingafélag Íslands (VIS)

Síðustu viðskipti: 19. jún. 2018 kl: 14:38

13,19
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 298.094
Hæsta verð 13,19 Lægsta verð 13,19
Hæsta kauptilboð 13,19 Lægsta sölutilboð 13,36

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Vátryggingafélag Íslands 11,66 13,19 11,55 14,10 12,86 13,12% 16,03%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332