Samanburður þróunar

Tryggingamiðstöðin (TM)

Síðustu viðskipti: 21. sep. 2018 kl: 15:21

30,05
Lækkun -0,25
-0,83%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 102.311.450
Hæsta verð 30,30 Lægsta verð 30,05
Hæsta kauptilboð 30,05 Lægsta sölutilboð 30,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Tryggingamiðstöðin 33,10 30,05 29,50 37,50 33,81 -9,21% 17,40%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332