Samanburður þróunar

Tryggingamiðstöðin (TM)

Síðustu viðskipti: 23. jan. 2019 kl: 10:16

26,70
Hækkun 0,73
+2,79%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 63.885.000
Hæsta verð 26,75 Lægsta verð 26,35
Hæsta kauptilboð 26,60 Lægsta sölutilboð 26,75

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Tryggingamiðstöðin 26,15 26,70 25,60 26,70 26,01 2,10% 16,10%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332