Samanburður þróunar

Tryggingamiðstöðin (TM)

Síðustu viðskipti: 19. jún. 2018 kl: 12:42

34,65
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 251.213
Hæsta verð 34,65 Lægsta verð 34,65
Hæsta kauptilboð 34,70 Lægsta sölutilboð 35,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Tryggingamiðstöðin 33,10 34,65 32,70 37,50 34,74 4,68% 18,23%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332