Samanburður þróunar

Sýn (SYN)

Síðustu viðskipti: 23. jan. 2019 kl: 14:12

40,20
Hækkun 0,23
+0,56%
Viðskipti í dag
Fjöldi 8 Velta markaðsverð 136.031.750
Hæsta verð 40,25 Lægsta verð 39,70
Hæsta kauptilboð 40,00 Lægsta sölutilboð 40,40

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn 42,10 40,20 39,98 42,10 40,82 -4,51% 16,51%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332