Samanburður þróunar

Skeljungur (SKEL)

Síðustu viðskipti: 23. jan. 2019 kl: 15:29

7,23
Hækkun 0,17
+2,41%
Viðskipti í dag
Fjöldi 11 Velta markaðsverð 155.613.737
Hæsta verð 7,23 Lægsta verð 7,16
Hæsta kauptilboð 7,21 Lægsta sölutilboð 7,28

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur 7,20 7,23 6,87 7,23 7,10 0,42% 22,55%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332