Samanburður þróunar

Skeljungur (SKEL)

Síðustu viðskipti: 21. sep. 2018 kl: 15:27

7,23
Lækkun -0,01
-0,14%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 6.465.092
Hæsta verð 7,23 Lægsta verð 7,23
Hæsta kauptilboð 7,23 Lægsta sölutilboð 7,30

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur 6,57 7,23 6,05 7,42 6,71 10,13% 21,90%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332