Samanburður þróunar

Sjóvá-Almennar tryggingar (SJOVA)

Síðustu viðskipti: 23. jan. 2019 kl: 14:57

13,42
Hækkun 0,22
+1,63%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 44.326.000
Hæsta verð 13,50 Lægsta verð 13,39
Hæsta kauptilboð 13,45 Lægsta sölutilboð 13,60

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sjóvá-Almennar tryggingar 13,80 13,42 13,15 13,80 13,31 -2,75% 14,85%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332