Samanburður þróunar

Síminn (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 21. sep. 2018 kl: 15:27

3,94
Lækkun -0,06
-1,50%
Viðskipti í dag
Fjöldi 9 Velta markaðsverð 95.366.559
Hæsta verð 3,97 Lægsta verð 3,94
Hæsta kauptilboð 3,93 Lægsta sölutilboð 3,97

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn 4,13 3,94 3,93 4,52 4,24 -4,48% 16,21%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332