Samanburður þróunar

Síminn (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 19. jún. 2018 kl: 14:50

4,50
Lækkun -0,02
-0,33%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 101.686.290
Hæsta verð 4,51 Lægsta verð 4,48
Hæsta kauptilboð 4,48 Lægsta sölutilboð 4,52

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn 4,13 4,50 4,02 4,52 4,29 9,09% 15,64%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332