Samanburður þróunar

Síminn (SIMINN)

Síðustu viðskipti: 23. jan. 2019 kl: 15:25

3,73
Hækkun 0,08
+2,19%
Viðskipti í dag
Fjöldi 13 Velta markaðsverð 270.474.346
Hæsta verð 3,75 Lægsta verð 3,73
Hæsta kauptilboð 3,70 Lægsta sölutilboð 3,75

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Síminn 3,75 3,73 3,51 3,75 3,65 -0,53% 24,31%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332