Samanburður þróunar

Reitir fasteignafélag (REITIR)

Síðustu viðskipti: 23. jan. 2019 kl: 15:25

72,60
Hækkun 1,65
+2,33%
Viðskipti í dag
Fjöldi 12 Velta markaðsverð 390.121.650
Hæsta verð 72,60 Lægsta verð 71,60
Hæsta kauptilboð 71,60 Lægsta sölutilboð 0

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reitir fasteignafélag 73,30 72,60 68,60 73,30 70,96 -0,95% 24,59%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332