Samanburður þróunar

Reitir fasteignafélag (REITIR)

Síðustu viðskipti: 21. sep. 2018 kl: 15:27

76,70
Lækkun -0,80
-1,03%
Viðskipti í dag
Fjöldi 5 Velta markaðsverð 122.261.958
Hæsta verð 77,20 Lægsta verð 76,70
Hæsta kauptilboð 76,70 Lægsta sölutilboð 77,60

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reitir fasteignafélag 86,00 76,70 75,50 92,80 84,90 -10,81% 14,76%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332