Samanburður þróunar

Reitir fasteignafélag (REITIR)

Síðustu viðskipti: 18. jún. 2018 kl: 00:00

83,80
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 0 Velta markaðsverð 0
Hæsta verð 0 Lægsta verð 0
Hæsta kauptilboð 83,20 Lægsta sölutilboð 84,30

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reitir fasteignafélag 86,00 83,80 82,50 92,80 87,94 -2,56% 14,11%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332