Samanburður þróunar

Reginn (REGINN)

Síðustu viðskipti: 23. jan. 2019 kl: 15:25

21,35
Hækkun 0,15
+0,71%
Viðskipti í dag
Fjöldi 10 Velta markaðsverð 79.313.750
Hæsta verð 21,60 Lægsta verð 21,35
Hæsta kauptilboð 21,45 Lægsta sölutilboð 21,60

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn 20,95 21,35 19,60 21,35 20,71 1,91% 24,92%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332