Samanburður þróunar

Reginn (REGINN)

Síðustu viðskipti: 21. sep. 2018 kl: 15:21

18,80
Lækkun -0,25
-1,31%
Viðskipti í dag
Fjöldi 7 Velta markaðsverð 100.827.092
Hæsta verð 19,05 Lægsta verð 18,80
Hæsta kauptilboð 18,80 Lægsta sölutilboð 19,05

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn 25,65 18,80 17,80 27,10 23,00 -26,71% 17,90%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332