Samanburður þróunar

Origo (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 21. sep. 2018 kl: 15:22

20,50
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 3.239.000
Hæsta verð 20,50 Lægsta verð 20,50
Hæsta kauptilboð 20,50 Lægsta sölutilboð 21,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo 26,80 20,50 19,78 27,20 22,72 -23,51% 26,49%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332