Samanburður þróunar

Origo (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 26. apr. 2019 kl: 09:48

20,90
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 2.200.645
Hæsta verð 20,90 Lægsta verð 20,90
Hæsta kauptilboð 20,90 Lægsta sölutilboð 21,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo 25,10 20,90 20,75 25,35 22,84 -16,73% 24,44%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332