Samanburður þróunar

Origo (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 23. jan. 2019 kl: 14:02

23,73
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 17.673.553
Hæsta verð 23,75 Lægsta verð 23,73
Hæsta kauptilboð 23,70 Lægsta sölutilboð 24,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo 25,10 23,73 23,55 25,10 24,13 -5,48% 22,85%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332