Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 26. apr. 2019 kl: 10:22

539,00
Hækkun 9,00
+1,70%
Viðskipti í dag
Fjöldi 12 Velta markaðsverð 425.980.000
Hæsta verð 539,00 Lægsta verð 533,00
Hæsta kauptilboð 538,00 Lægsta sölutilboð 542,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 373,50 530,00 367,00 541,00 463,06 41,90% 21,91%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332