Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 21. sep. 2018 kl: 15:25

386,50
Hækkun 1,50
+0,39%
Viðskipti í dag
Fjöldi 12 Velta markaðsverð 128.926.452
Hæsta verð 388,00 Lægsta verð 383,50
Hæsta kauptilboð 386,00 Lægsta sölutilboð 388,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 323,00 386,50 320,00 395,00 372,29 19,66% 16,65%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332