Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 23. jan. 2019 kl: 15:24

396,25
Hækkun 3,25
+0,83%
Viðskipti í dag
Fjöldi 20 Velta markaðsverð 365.989.957
Hæsta verð 396,25 Lægsta verð 395,50
Hæsta kauptilboð 395,00 Lægsta sölutilboð 397,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 373,50 396,25 367,00 397,00 383,55 6,09% 20,62%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332