Samanburður þróunar

Landsbréf - LEQ UCITS ETF (LEQ)

Síðustu viðskipti: 19. jún. 2018 kl: 11:21

1.638,00
Lækkun -5,00
-0,30%
Viðskipti í dag
Fjöldi 1 Velta markaðsverð 999.180
Hæsta verð 1.638,00 Lægsta verð 1.638,00
Hæsta kauptilboð 1.638,00 Lægsta sölutilboð 1.657,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1.554,00 1.638,00 1.554,00 1.701,00 1.657,82 5,41% 11,83%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332