Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 23. jan. 2019 kl: 15:24

10,41
Hækkun 0,11
+1,07%
Viðskipti í dag
Fjöldi 11 Velta markaðsverð 91.320.467
Hæsta verð 10,42 Lægsta verð 10,38
Hæsta kauptilboð 10,40 Lægsta sölutilboð 10,42

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 9,46 10,41 9,18 10,41 9,84 10,04% 31,79%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332