Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 21. sep. 2018 kl: 15:26

7,15
Lækkun -0,10
-1,38%
Viðskipti í dag
Fjöldi 15 Velta markaðsverð 62.083.381
Hæsta verð 7,26 Lægsta verð 7,15
Hæsta kauptilboð 7,09 Lægsta sölutilboð 7,19

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 14,71 7,15 7,00 16,55 12,51 -51,39% 50,97%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332