Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 19. jún. 2018 kl: 15:24

12,63
Hækkun 0,40
+3,27%
Viðskipti í dag
Fjöldi 17 Velta markaðsverð 414.894.390
Hæsta verð 12,63 Lægsta verð 12,35
Hæsta kauptilboð 12,52 Lægsta sölutilboð 12,68

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 14,71 12,63 11,41 16,55 14,43 -14,14% 23,90%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332