Samanburður þróunar

Hagar (HAGA)

Síðustu viðskipti: 19. jún. 2018 kl: 15:37

46,25
Hækkun 0,65
+1,43%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 236.948.250
Hæsta verð 46,25 Lægsta verð 45,88
Hæsta kauptilboð 45,70 Lægsta sölutilboð 46,25

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar 35,75 46,25 35,65 47,00 42,12 29,37% 22,97%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332