Samanburður þróunar

Hagar (HAGA)

Síðustu viðskipti: 21. sep. 2018 kl: 15:27

45,63
Hækkun 0,28
+0,61%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 114.167.500
Hæsta verð 45,63 Lægsta verð 45,35
Hæsta kauptilboð 45,40 Lægsta sölutilboð 45,90

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar 35,75 45,63 35,65 47,10 43,27 27,62% 22,31%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332