Samanburður þróunar

Hagar (HAGA)

Síðustu viðskipti: 23. jan. 2019 kl: 15:27

45,10
Hækkun 0,65
+1,46%
Viðskipti í dag
Fjöldi 11 Velta markaðsverð 172.459.775
Hæsta verð 45,25 Lægsta verð 44,90
Hæsta kauptilboð 45,10 Lægsta sölutilboð 45,75

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Hagar 46,35 45,10 42,30 46,35 44,48 -2,70% 34,34%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332