Samanburður þróunar

Eimskipafélag Íslands (EIM)

Síðustu viðskipti: 23. jan. 2019 kl: 14:56

218,25
Hækkun 3,25
+1,51%
Viðskipti í dag
Fjöldi 11 Velta markaðsverð 158.621.548
Hæsta verð 219,00 Lægsta verð 215,00
Hæsta kauptilboð 217,50 Lægsta sölutilboð 219,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eimskipafélag Íslands 226,00 218,25 211,50 226,00 215,67 -3,43% 18,18%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332