Samanburður þróunar

Eimskipafélag Íslands (EIM)

Síðustu viðskipti: 21. sep. 2018 kl: 15:21

216,00
Lækkun -3,50
-1,59%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 73.908.000
Hæsta verð 219,50 Lægsta verð 216,00
Hæsta kauptilboð 216,00 Lægsta sölutilboð 218,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eimskipafélag Íslands 250,50 216,00 188,00 262,00 225,18 -13,77% 27,66%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332