Samanburður þróunar

Eik fasteignafélag (EIK)

Síðustu viðskipti: 21. sep. 2018 kl: 15:59

7,86
Lækkun -0,12
-1,50%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 59.261.285
Hæsta verð 7,90 Lægsta verð 7,85
Hæsta kauptilboð 7,85 Lægsta sölutilboð 7,95

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eik fasteignafélag 10,20 7,86 7,33 10,69 9,40 -22,94% 19,13%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332