Samanburður þróunar

Eik fasteignafélag (EIK)

Síðustu viðskipti: 23. jan. 2019 kl: 15:24

8,52
Hækkun 0,21
+2,53%
Viðskipti í dag
Fjöldi 12 Velta markaðsverð 127.409.155
Hæsta verð 8,52 Lægsta verð 8,42
Hæsta kauptilboð 8,40 Lægsta sölutilboð 0

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eik fasteignafélag 8,30 8,52 7,76 8,52 8,17 2,65% 26,61%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332