Samanburður þróunar

Eik fasteignafélag (EIK)

Síðustu viðskipti: 19. jún. 2018 kl: 14:41

9,30
Lækkun -0,08
-0,85%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 1.002.242
Hæsta verð 9,30 Lægsta verð 9,30
Hæsta kauptilboð 9,30 Lægsta sölutilboð 9,41

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Eik fasteignafélag 10,20 9,30 9,25 10,69 10,00 -8,82% 16,70%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332