Samanburður þróunar

Arion banki (ARION)

Síðustu viðskipti: 26. apr. 2019 kl: 09:36

75,60
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 20.465.347
Hæsta verð 75,60 Lægsta verð 74,60
Hæsta kauptilboð 75,40 Lægsta sölutilboð 76,40

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki 70,30 75,60 69,25 80,50 74,64 7,54% 30,63%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332