Hlutabréf

Breytingar á markaði17.1.2018 14:56 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Br.% Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Eik fasteignafélag hf 10,64 2,21 10,6 10,65 132.565.000 13:58 10,64 10,55 10 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. 257 0,59 255,5 258,5 53.831.500 14:01 258 255 6 ISK
Fjarskipti hf. 69,5 0,22 68,8 69,7 22.563.120 09:53 69,5 68,8 2 ISK
Hagar hf. 38,35 2,68 38,4 38,75 248.871.996 14:19 38,75 37,9 15 ISK
HB Grandi hf. 34,55 0,14 34,55 34,75 62.190.000 11:58 34,55 34,55 3 ISK
Icelandair Group hf. 15,75 3,96 15,85 15,9 474.959.409 14:18 15,85 15,2 28 ISK
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1616 - 1634 1654 - 12.1.2018 0 ISK
Marel hf. 350,5 2,19 348 352,5 480.632.865 14:38 352,5 344 23 ISK
N1 hf. 124,5 2,89 123 124,5 227.432.400 13:26 124,5 122 8 ISK
Nýherji hf. 26,4 -2,22 26,1 26,6 17.254.460 14:25 26,9 26,4 5 ISK
Reginn hf. 26,3 1,54 26,1 26,4 165.984.195 13:31 26,45 25,9 10 ISK
Reitir fasteignafélag hf 89,7 0,79 89,7 90,9 386.544.455 14:19 91 88,8 15 ISK
Síminn hf. 4,225 1,32 4,2 4,25 406.162.683 12:09 4,25 4,2 12 ISK
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 17,15 0,59 17,1 17,25 51.677.136 13:30 17,15 17,05 4 ISK
Skeljungur hf. 7,06 2,77 7,06 7,14 197.073.111 10:55 7,14 6,95 14 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. 34,6 0,29 34,55 34,8 29.639.947 12:37 34,6 34,4 5 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. 12,07 -0,25 12,07 12,25 19.318.684 11:40 12,12 12,07 2 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.