Hlutabréf

Breytingar á markaði22.9.2018 21:04 (Upplýsingar eru 15 mínútna gamlar)
Félag Gengi Br.% Kaup Sala Velta Tími Hæsta Lægsta Fjöldi Mynt
Arion banki hf. 86,8 -0,80 86,7 87,7 197.470 21.9.2018 86,8 86,8 1 ISK
Eik fasteignafélag hf 7,86 -1,50 7,85 7,95 59.261.285 21.9.2018 7,9 7,85 6 ISK
Eimskipafélag Íslands hf. 216 -1,59 216 218,5 73.908.000 21.9.2018 219,5 216 4 ISK
Hagar hf. 45,625 0,61 45,4 45,9 114.167.500 21.9.2018 45,625 45,35 6 ISK
HB Grandi hf. 31,35 -0,95 31,35 31,75 6.520.800 21.9.2018 31,35 31,35 1 ISK
Heimavellir hf. 1,12 - 1,12 1,13 - 20.9.2018 0 ISK
Icelandair Group hf. 7,15 -1,38 7,09 7,19 62.083.381 21.9.2018 7,26 7,15 15 ISK
Landsbréf - LEQ UCITS ETF 1492 - 1471 1488 - 14.9.2018 0 ISK
Marel hf. 386,5 0,39 386 388 128.926.452 21.9.2018 388 383,5 12 ISK
N1 hf. 118 -0,84 117 118 43.082.350 21.9.2018 118 118 3 ISK
Origo hf. 20,5 - 20,5 21 3.239.000 21.9.2018 20,5 20,5 1 ISK
Reginn hf. 18,8 -1,31 18,8 19,05 100.827.092 21.9.2018 19,05 18,8 7 ISK
Reitir fasteignafélag hf 76,7 -1,03 76,7 77,6 122.261.958 21.9.2018 77,2 76,7 5 ISK
Síminn hf. 3,94 -1,50 3,93 3,97 95.366.559 21.9.2018 3,97 3,94 9 ISK
Sjóvá-Almennar tryggingar hf. 14,18 -0,21 14,18 14,3 7.091.400 21.9.2018 14,19 14,18 3 ISK
Skeljungur hf. 7,23 -0,14 7,23 7,3 6.465.092 21.9.2018 7,23 7,23 4 ISK
Sýn hf. 62 -1,12 62 62,5 27.528.000 21.9.2018 62 62 2 ISK
Tryggingamiðstöðin hf. 30,05 -0,83 30,05 30,5 102.311.450 21.9.2018 30,3 30,05 3 ISK
Vátryggingafélag Íslands hf. 11,21 1,26 11,09 11,21 618.307.138 21.9.2018 11,21 11 10 ISK
Hafðu samband við Verðbréfa- og lífeyrisráðgjöf
Nafn Netfang Símanúmer
Anthony Karl Gregory Anthony.K.Gregory@landsbankinn.is 410 7586 
Friðbert G. Gunnarsson Fridbert.G.Gunnarsson@landsbankinn.is 410 7166
Gústav Gústavsson Gustav.Gustavsson@landsbankinn.is 410 6221
Marteinn Kristjánsson Marteinn.Kristjansson@landsbankinn.is 410 7109
Teitur Páll Reynisson Teitur.P.Reynisson@landsbankinn.is 410 7165
Þórdís Erla Magnúsdóttir Thordis.E.Magnusdottir@landsbankinn.is 410 7163

Allar upplýsingar er birtast á vefsíðu þessari eru samkvæmt bestu vitund Landsbankans og ætlaðar til fróðleiks, en ekki sem grundvöllur viðskipta. Landsbankinn hf. ber ekki ábyrgð á hugsanlegum villum eða töfum upplýsinga og/eða ákvörðunum byggðum á þeim. Upplýsingar eru a.m.k. 15 mínútna gamlar.