Samanburður þróunar

Sýn (SYN)

Síðustu viðskipti: 21. sep. 2018 kl: 15:21

62,00
Lækkun -0,70
-1,12%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 27.528.000
Hæsta verð 62,00 Lægsta verð 62,00
Hæsta kauptilboð 62,00 Lægsta sölutilboð 62,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Sýn 67,80 62,00 59,80 72,80 66,86 -8,55% 14,87%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332