Samanburður þróunar

Skeljungur (SKEL)

Síðustu viðskipti: 15. okt. 2018 kl: 12:48

7,10
Lækkun -0,08
-1,11%
Viðskipti í dag
Fjöldi 5 Velta markaðsverð 22.478.975
Hæsta verð 7,16 Lægsta verð 7,10
Hæsta kauptilboð 7,10 Lægsta sölutilboð 7,17

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Skeljungur 6,57 7,10 6,05 7,42 6,75 8,15% 21,39%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332