Samanburður þróunar

Reginn (REGINN)

Síðustu viðskipti: 18. des. 2018 kl: 15:09

21,00
- 0,00
0,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 9 Velta markaðsverð 222.105.000
Hæsta verð 21,15 Lægsta verð 20,95
Hæsta kauptilboð 20,95 Lægsta sölutilboð 21,15

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn 25,65 21,00 17,80 27,10 22,11 -18,13% 21,03%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332