Samanburður þróunar

Reginn (REGINN)

Síðustu viðskipti: 18. feb. 2019 kl: 15:29

21,45
Lækkun -0,10
-0,46%
Viðskipti í dag
Fjöldi 3 Velta markaðsverð 5.004.156
Hæsta verð 21,45 Lægsta verð 21,45
Hæsta kauptilboð 21,45 Lægsta sölutilboð 21,70

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn 20,95 21,45 19,60 22,30 21,13 2,39% 21,22%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332