Samanburður þróunar

Reginn (REGINN)

Síðustu viðskipti: 19. jún. 2018 kl: 15:18

22,60
Hækkun 0,10
+0,44%
Viðskipti í dag
Fjöldi 5 Velta markaðsverð 181.766.278
Hæsta verð 22,60 Lægsta verð 22,40
Hæsta kauptilboð 22,50 Lægsta sölutilboð 22,75

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn 25,65 22,60 21,80 27,10 24,75 -11,89% 15,26%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332