Samanburður þróunar

Reginn (REGINN)

Síðustu viðskipti: 20. ágú. 2018 kl: 13:38

20,90
Hækkun 0,25
+1,21%
Viðskipti í dag
Fjöldi 8 Velta markaðsverð 145.662.500
Hæsta verð 20,90 Lægsta verð 20,78
Hæsta kauptilboð 20,80 Lægsta sölutilboð 21,05

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Reginn 25,65 20,90 19,30 27,10 23,57 -18,52% 16,29%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332