Samanburður þróunar

Origo (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 18. des. 2018 kl: 15:15

25,00
Lækkun -0,35
-1,38%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 32.912.448
Hæsta verð 25,35 Lægsta verð 25,00
Hæsta kauptilboð 24,90 Lægsta sölutilboð 25,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo 26,80 25,00 19,78 27,20 22,69 -6,72% 27,19%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332