Samanburður þróunar

Origo (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 20. ágú. 2018 kl: 15:32

20,85
Lækkun -0,05
-0,24%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 29.147.477
Hæsta verð 20,90 Lægsta verð 20,85
Hæsta kauptilboð 20,50 Lægsta sölutilboð 20,85

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo 26,80 20,85 19,78 27,20 23,03 -22,20% 27,41%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332