Samanburður þróunar

Origo (ORIGO)

Síðustu viðskipti: 18. feb. 2019 kl: 12:21

23,95
Hækkun 0,10
+0,42%
Viðskipti í dag
Fjöldi 2 Velta markaðsverð 6.422.918
Hæsta verð 23,95 Lægsta verð 23,68
Hæsta kauptilboð 23,40 Lægsta sölutilboð 23,95

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Origo 25,10 23,95 23,55 25,35 24,26 -4,58% 24,53%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332