Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 20. ágú. 2018 kl: 15:55

373,50
Hækkun 2,50
+0,67%
Viðskipti í dag
Fjöldi 13 Velta markaðsverð 267.001.950
Hæsta verð 373,50 Lægsta verð 367,00
Hæsta kauptilboð 371,00 Lægsta sölutilboð 376,50

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 323,00 373,50 320,00 395,00 371,58 15,63% 17,08%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332