Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 18. feb. 2019 kl: 15:32

460,00
Hækkun 0,50
+0,11%
Viðskipti í dag
Fjöldi 26 Velta markaðsverð 570.090.190
Hæsta verð 462,00 Lægsta verð 456,75
Hæsta kauptilboð 460,00 Lægsta sölutilboð 462,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 373,50 460,00 367,00 460,00 403,61 23,16% 23,72%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332