Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 19. jún. 2018 kl: 15:19

391,50
Hækkun 1,00
+0,26%
Fjöldi 9 Velta, markaðsverð 358.179.174
Hæsta verð 392,50 Lægsta verð 389,00
390,00 392,50

Samanburður

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 323,00 391,50 320,00 395,00 369,16 21,21% 16,46%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332