Samanburður þróunar

Marel (MARL)

Síðustu viðskipti: 15. okt. 2018 kl: 13:56

378,00
Lækkun -4,00
-1,05%
Viðskipti í dag
Fjöldi 6 Velta markaðsverð 99.959.772
Hæsta verð 381,00 Lægsta verð 378,00
Hæsta kauptilboð 378,00 Lægsta sölutilboð 383,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Marel 323,00 382,00 320,00 395,00 373,25 18,27% 16,76%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332