Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 20. ágú. 2018 kl: 15:20

9,32
Hækkun 0,04
+0,43%
Viðskipti í dag
Fjöldi 15 Velta markaðsverð 44.320.305
Hæsta verð 9,35 Lægsta verð 9,24
Hæsta kauptilboð 9,25 Lægsta sölutilboð 9,30

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 14,71 9,32 7,85 16,55 13,25 -36,64% 46,32%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332