Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 18. feb. 2019 kl: 15:24

8,58
Hækkun 0,33
+4,00%
Viðskipti í dag
Fjöldi 73 Velta markaðsverð 194.904.660
Hæsta verð 8,69 Lægsta verð 8,40
Hæsta kauptilboð 8,56 Lægsta sölutilboð 8,59

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 9,46 8,58 7,95 10,90 9,75 -9,30% 58,73%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332