Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 18. des. 2018 kl: 14:19

9,15
Hækkun 0,15
+1,67%
Viðskipti í dag
Fjöldi 33 Velta markaðsverð 218.267.812
Hæsta verð 9,30 Lægsta verð 9,02
Hæsta kauptilboð 9,10 Lægsta sölutilboð 9,17

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 14,71 9,15 6,53 16,55 11,51 -37,80% 62,84%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332