Samanburður þróunar

Icelandair Group (ICEAIR)

Síðustu viðskipti: 15. okt. 2018 kl: 11:46

6,65
Lækkun -0,03
-0,45%
Viðskipti í dag
Fjöldi 8 Velta markaðsverð 30.213.035
Hæsta verð 6,65 Lægsta verð 6,61
Hæsta kauptilboð 6,60 Lægsta sölutilboð 6,67

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Icelandair Group 14,71 6,68 6,53 16,55 12,07 -54,59% 49,64%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332