Samanburður þróunar

Heimavellir (HEIMA)

Síðustu viðskipti: 20. júl. 2018 kl: 15:24

1,17
Hækkun 0,01
+0,86%
Viðskipti í dag
Fjöldi 4 Velta markaðsverð 52.328.700
Hæsta verð 1,17 Lægsta verð 1,16
Hæsta kauptilboð 1,15 Lægsta sölutilboð 1,17

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Heimavellir 1,24 1,17 1,13 1,29 1,21 -5,65% 29,85%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332