Samanburður þróunar

Arion banki (ARION)

Síðustu viðskipti: 23. jan. 2019 kl: 14:26

73,00
Hækkun 1,60
+2,24%
Viðskipti í dag
Fjöldi 5 Velta markaðsverð 32.193.158
Hæsta verð 73,00 Lægsta verð 72,50
Hæsta kauptilboð 72,00 Lægsta sölutilboð 73,00

Bera saman við:

Niðurstöður tímabils
Heiti Upphaf Endir Lægst Hæst Meðalgildi Breyting Flökt
Arion banki 70,30 73,00 69,25 73,00 71,57 3,84% 18,82%
Hafðu samband við verðbréfamiðlara
Nafn Netfang Símanúmer
Gunnar Smári Tryggvason Gunnar.S.Tryggvason@landsbankinn.is 410 6709
Hinrik Bergs Hinrik.Bergs@landsbankinn.is 410 7337
Hörður Steinar Sigurjónsson Hordur.S.Sigurjonsson@landsbankinn.is 410 7336
Jón Ingi Árnason Jon.I.Arnason@landsbankinn.is 410 7334
Jón Rúnar Ingimarsson Jon.R.Ingimarsson@landsbankinn.is 410 7101
Ólafur Jörgen Hansson  Olafur.J.Hansson@landsbankinn.is 410 7332